DIỄN ĐÀN 10A3 -THPT TRẦN KHAI NGUYÊN
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Diego276 (1736)
Nhoc Zin (1644)
HeoBunz (1219)
Kan_Kul (942)
Bj kute (705)
Tea Chu (595)
mini.Risk (460)
-SKY-Bimmy (378)
™_§exy_™ (196)
wind_legend (168)
Similar topics
Bài Viết MớiThống kêmember a3bài viết hot!
Tập đoàn Phong Phú Quốc Tế (PPJ) triển khai giải pháp VnResource HRM Pro - Ngành dệt may
Tuyển trình dược viên bệnh viện năm 2017
Các bài thuốc Đông Y trị hăm tã cho bé
Tìm hiểu kĩ thuật cấy ghép răng Implant
cho thuê áo dài lễ tân – áo dài bưng quả – cho thuê áo dài pg – áo dài đỏ -áo dài xanh – cung cấp áo dài vàng áo dài hồng
CHO THUÊ NHÀ BẠT, CHO THUÊ NHÀ LỀU, NHÀ LỀU BẠT, NHÀ BẠT, CHO THUÊ NHÀ LỀU KHÔNG GIAN
Bóc tem game dân gian loki trên cổng game gosu !!!
Tuyển sinh 2015: Liên thông Đại học Thương mại từ Cao đẳng lên Đại học
Công Ty Cổ Phần Giao Nhận Vận Tải Mỹ Á (ASL)
May rối hơi, bán rối hơi, cho thuê rối hơi, bán cổng hơi HCM
Tự cài đặt tiếng Việt cho Nokia
Quà tặng trao tay đong đầy hạnh phúc 20-10 từ hangtot.com
Azgame.vn đồng hành hè 2013, chơi game hay kiếm tiền tỷ !!!
Azgame.vn đồng hành hè 2013, chơi game hay kiếm tiền tỷ !!!
Miệt mài quay tay rinh ngay… thẻ Card cùng cổng game Azgame !!!
Tin nóng hổi của làng game Việt dịp đầu năm !!!
Hướng dẫn tải Loki Game đơn giản ^^
Chơi game bài Loki không cần website ! Quá đã !
Danh hài Xuân Bắc trao thưởng cho game thủ Loki !!!
Hướng dẫn tạo tài khoản cá độ bóng đá, các môn thể thao …trực tuyến tại 12BET
kiếm thế hoàn toàn mới. Skill 120.Săn tìm tuyệt thế chân đơn. Đua top phiên bản chính
Hướng dẫn tạo tài khoản cá độ bóng đá, các môn thể thao trực tuyến tại 12BET
Sôi động cùng EURO 2012 tại 12BET nào các bạn!!!
MU Anh Hùng . Game Mu số 1 .Open 13/01, hãy tăng tốc đua Top ngay hôm nay!
[chú ý] Mu Thiên Tử Kiếm SS6 - 2012 OPEN 14H THỨ 3 NGÀY 10/1/2012
MU Thiên Tử Kiếm Open 15/01/2012. Test ngay nhận quà khủng. Đẳng cấp MU
Tặng tới 5.000 Chu Nguyên Bảo chào đón tân thủ, Web Game kiếm Thánh.
01/01/2012, Ra mắt Webgame Kiếm Thánh , Chiêu mộ anh hùng
MU Thiên Tử Kiếm Open 01/01/2012. Test ngay nhận quà khủng. Đẳng cấp MU
Cùng kinh doanh và kiếm tiền online với www.websieuthi.vn

Diego276 nhắn với Bạn
gửi vào lúc Sun Feb 06, 2011 3:09 pm ...
: I ♥️ U !!... Chụt Chụt Chụt ... Koj mình thuộc nhóm nào nek =]] =]] =]]  794755
Tea Chu nhắn với Death† [Ck Louis]
gửi vào lúc Wed Feb 02, 2011 10:45 am ...
: 2.2.2k11 •Ngày kỉ niệm của tụi mình đó ck Koj mình thuộc nhóm nào nek =]] =]] =]]  261199• Eya :*.. Năm mới vui vẻ ck nhé Koj mình thuộc nhóm nào nek =]] =]] =]]  261199..
Nhoc Zin nhắn với All member
gửi vào lúc Wed Feb 02, 2011 6:14 am ...
: Happy new yeah
Gửi đến :
Lời nhắn :

Koj mình thuộc nhóm nào nek =]] =]] =]]

Go down 
mini.Risk
Kan_Kul
6 posters
Tác giảThông điệp
Kan_Kul
Siêu Sao Chém Bão
Siêu Sao Chém Bão
Kan_Kul

Point : 1075
Ngày gia nhập diễn đàn : 24/11/2010
Status : hạnh phúc nhất là đc có bn .... :x

Koj mình thuộc nhóm nào nek =]] =]] =]]  Empty
Bài gửiTiêu đề: Koj mình thuộc nhóm nào nek =]] =]] =]]    Koj mình thuộc nhóm nào nek =]] =]] =]]  I_icon_minitimeSat Dec 04, 2010 5:20 pm

Bạch Dương (21/3 -19/4)

Bạch Dương rất được lòng người lớn trong những vấn đề quan trọng. Vào đầu ngày, bạn nên sắp xếp lại góc học tập cho gọn gàng đi nhé. Ngoài ra, hãy lên kế hoạch cho những dự định cá nhân trong ngày, một khi mọi người thống nhất với nhau về mặt ý tưởng thì rất dễ để cộng tác. Tuy nhiên, thời gian buổi tối có thể không được vui vẻ khi xích mích xảy ra với bạn bè.

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Bạn có thể thức dậy với một chút khó chịu, hãy quan tâm nhiều hơn đến sức khỏe của bản thân. Ngoài ra, gia đình có thể lên kế hoạch cho buổi họp mặt, và như vậy Kim Ngưu phải từ bỏ những dự định cùng bạn bè. Tuy nhiên, khả năng tài chính đang được củng cố mạnh mẽ, hãy cố gắng nắm bắt cơ hội trong ngày đi nhé. Chúc bạn thành công!

Song Tử (21/5 - 21/6)

Những nỗ lực cá nhân tuyệt vời sẽ mang đến thành công, Song Tử không chỉ nhận được hậu thuẫn tuyệt đối từ gia đình, mà còn sự hỗ trợ tối đa của bạn bè nữa. Điều đó giúp cho công việc trong ngày mong chóng được giải quyết. Tuy nhiên, dù thế nào thì bạn cũng phải lên kế hoạch và có sự chuẩn bị chu đáo, nếu không thì rất dễ thất bại.

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Cự Giải đang đạt được rất nhiều thành công trong công việc, điều này có được là do bạn biết mở rộng những mối quan hệ xã hội. Tuy nhiên, ba mẹ có thể không hài lòng khi dành quá ít thời gian cho bản thân và gia đình. Tốt hơn là hãy quan tâm nhiều hơn đến mọi người, Cự Giải có thể chủ động tổ chức họp mặt gia đình trong ngày Chủ Nhật này.

Sư Tử (23/7 - 22/8)

Trong ngày Chủ Nhật này, Sư Tử có nhiều thời gian dành cho những hoạt động cá nhân. Bạn có thể phải hy sinh một số quyền lợi cá nhân để đảm bảo cho mọi việc đạt được kết quả thành công. Tuy nhiên, mối quan hệ bạn bè đang dần xuất hiện xích mích, Sư Tử không nên có những phát ngôn một cách tùy hứng nữa nhé. Vào buổi tối, gia đình sẽ dành tặng món quà bất ngờ đó.

Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Xử Nữ đang cực kỳ hưng phấn với kết quả trong công việc. Ngày Chủ Nhật này, bạn nên dành thời gian cho việc trau dồi kiến thức chuyên môn thôi nhé. Ngoài ra, một vài lời đề nghị cộng tác hấp dẫn có thể được bạn bè đưa ra. Tuy nhiên, gia đình có thể không hài lòng với một vài dự định cá nhân trong ngày, Xử Nữ cần nghiêm túc rút kinh nghiệm nha.

Thiên Bình (23/9 - 22/10)

Đã đến lúc cần phải có sự thay đổi về mặt tư tưởng, nếu không thì Thiên Bình rất dễ rơi vào trạng thái căng thẳng khi phải chịu khá nhiều áp lực từ cuộc sống. Vào đầu ngày, người ấy có thể phát đi những thông điệp tích cực trong chuyện tình cảm. Tuy nhiên, hai bạn chưa thật sự tìm được tiếng nói chung, hãy cố gắng khắc phục điều này nhé.

Hổ Cáp (23/10 - 21/11)

Hổ Cáp nên ra ngoài tận hưởng không khí nhiều hơn nhé. Một khi thoải mái về mặt tinh thần thì công việc sẽ dễ dàng thành công hơn đó. Vào đầu ngày, gia đình sẽ hỗ trợ tối đa về mặt tài chính cho những kế hoạch trong ngày. Tuy nhiên, mối quan hệ bạn bè có thể không được tiến triển như mong đợi, hãy quan tâm nhiều hơn đến mọi người nhé.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Tình cảm giữa bạn và người ấy đang có những tiến tích cực, hãy cố gắng dành nhiều thời gian trong ngày quan tâm đến mọi người nhé. Ngoài ra, Nhân Mã có thể sẽ phải tốn khá nhiều thời gian để hoàn thành kế hoạch trong ngày. Sự hỗ trợ từ bạn bè giúp cho mọi dự định trong ngày đạt được kết quả tốt, hãy cố gắng duy trì.

Ma Kết (22/12 - 19/1)

Ma Kết có nhiều lựa chọn khác nhau, nhưng để có quyết định đúng thì rất khó khăn. Tốt hơn là hãy tham khảo ý kiến từ những người có kinh nghiệm, họ sẽ giúp tư vấn tìm ra giải pháp tốt nhất. Ngoài ra, tình hình tài chính hiện tại không cho phép mọi việc diễn ra thuận lợi như mong muốn. Thời gian cuối ngày, hãy quan tâm đến mọi người nhé.

Bảo Bình (20/1 - 18/2)

Hãy chuẩn bị sẵn sàng về mặt tinh thần cho những sự kiện lớn diễn ra trong ngày Chủ Nhật này. Bảo Bình có nhiều cơ hội thể hiện quan điểm cá nhân của bản thân. Tuy nhiên, một vài thay đổi trong thời điểm hiện tại có thể tác động tiêu cực đến công việc hiện tại. Ngoài ra, tình cảm thăng hoa mang đến những xúc cảm mãnh liệt. Cố lên nhé!

Song Ngư (19/2 - 20/3)

Song Ngư có cách nhìn thoáng hơn về những sự kiện diễn ra trong ngày mới này. Mọi người sẽ ủng hộ hết mình cho một vài kế hoạch cá nhân. Tuy nhiên, khó khăn về tài chính đang ngăn cản nỗ lực cá nhân trong công việc. Ngoài ra, đừng vội vàng thay đổi mọi thứ trong hiện tại, nếu không thì Song Ngư sẽ phải mất nhiều thời gian để khắc phục đó.
mini.Risk
ACT-MOD
ACT-MOD
mini.Risk

Point : 685
Ngày gia nhập diễn đàn : 23/11/2010
Status : I'm Risk !!! That's all ...

Bài gửiTiêu đề: Re: Koj mình thuộc nhóm nào nek =]] =]] =]]    Koj mình thuộc nhóm nào nek =]] =]] =]]  I_icon_minitimeSat Dec 04, 2010 5:24 pm

t Bạch Dương (hợp vs Sư Tử :cheers: )...
https://www.facebook.com/profile.php?id=100001299987131
Kan_Kul
Siêu Sao Chém Bão
Siêu Sao Chém Bão
Kan_Kul

Bài gửiTiêu đề: Re: Koj mình thuộc nhóm nào nek =]] =]] =]]    Koj mình thuộc nhóm nào nek =]] =]] =]]  I_icon_minitimeSat Dec 04, 2010 5:25 pm

mọe..... hợp vs sư tử ..... 😕 😕 😕
mini.Risk
ACT-MOD
ACT-MOD
mini.Risk

Bài gửiTiêu đề: Re: Koj mình thuộc nhóm nào nek =]] =]] =]]    Koj mình thuộc nhóm nào nek =]] =]] =]]  I_icon_minitimeSat Dec 04, 2010 5:30 pm

chứ s nữa cha ...
Tea Chu
Siêu Sao Chém Gió
Siêu Sao Chém Gió
Tea Chu

Point : 631
Status : [Sweet kiss :* • 2.2.2k11] <3 - pé Chu YÊU a Louis :x:x.. Eyanl ♥~

Bài gửiTiêu đề: Re: Koj mình thuộc nhóm nào nek =]] =]] =]]    Koj mình thuộc nhóm nào nek =]] =]] =]]  I_icon_minitimeSat Dec 04, 2010 5:57 pm

Tea kug sư tử nèk =).. "Hợp vs sư tử" nàk sao ấy :-?..
http://me.zing.vn/teachu.bab3/profile
Nhoc Zin
Admin
Admin
Nhoc Zin

Point : -2147461390
Ngày gia nhập diễn đàn : 21/11/2010
Status : đang chán:))

Bài gửiTiêu đề: Re: Koj mình thuộc nhóm nào nek =]] =]] =]]    Koj mình thuộc nhóm nào nek =]] =]] =]]  I_icon_minitimeSat Dec 04, 2010 6:02 pm

23/10 đúng là cái này nói đúng thật
http://a3-tkn.com
mini.Risk
ACT-MOD
ACT-MOD
mini.Risk

Bài gửiTiêu đề: Re: Koj mình thuộc nhóm nào nek =]] =]] =]]    Koj mình thuộc nhóm nào nek =]] =]] =]]  I_icon_minitimeSat Dec 04, 2010 6:05 pm

Tr......... ^^ (sư tử)
Kan_Kul
Siêu Sao Chém Bão
Siêu Sao Chém Bão
Kan_Kul

Bài gửiTiêu đề: Re: Koj mình thuộc nhóm nào nek =]] =]] =]]    Koj mình thuộc nhóm nào nek =]] =]] =]]  I_icon_minitimeSat Dec 04, 2010 6:06 pm

t thì Nhân Mã .... =]] chắc nó nói đúng
Nhoc Zin
Admin
Admin
Nhoc Zin

Point : -2147461390
Ngày gia nhập diễn đàn : 21/11/2010
Status : đang chán:))

Bài gửiTiêu đề: Re: Koj mình thuộc nhóm nào nek =]] =]] =]]    Koj mình thuộc nhóm nào nek =]] =]] =]]  I_icon_minitimeSat Dec 04, 2010 6:08 pm

sao cái này ghi đúng quá ghi chính xác hết luôn
http://a3-tkn.com
Kan_Kul
Siêu Sao Chém Bão
Siêu Sao Chém Bão
Kan_Kul

Bài gửiTiêu đề: Re: Koj mình thuộc nhóm nào nek =]] =]] =]]    Koj mình thuộc nhóm nào nek =]] =]] =]]  I_icon_minitimeSat Dec 04, 2010 6:14 pm

zậy pải tks e đó nhak ..... hok tks là ...... 😕
Bj kute
Siêu Sao Chém Gió
Siêu Sao Chém Gió
Bj kute

Point : 1036
Ngày gia nhập diễn đàn : 22/11/2010
Status : Cái này là gì?

Bài gửiTiêu đề: sa   Koj mình thuộc nhóm nào nek =]] =]] =]]  I_icon_minitimeSat Dec 04, 2010 6:15 pm

19/2 là Song Ngư:tao ghét cá mà sao gặp Song Ngư.
Nó nói sai hoàn toàn,tao có việc làm đâu mà khủng hoảng tài chính.
mini.Risk
ACT-MOD
ACT-MOD
mini.Risk

Bài gửiTiêu đề: Re: Koj mình thuộc nhóm nào nek =]] =]] =]]    Koj mình thuộc nhóm nào nek =]] =]] =]]  I_icon_minitimeSat Dec 04, 2010 6:16 pm

k bjk đúng hôn ta :?:
Kan_Kul
Siêu Sao Chém Bão
Siêu Sao Chém Bão
Kan_Kul

Bài gửiTiêu đề: Re: Koj mình thuộc nhóm nào nek =]] =]] =]]    Koj mình thuộc nhóm nào nek =]] =]] =]]  I_icon_minitimeSat Dec 04, 2010 6:16 pm

đúng mà mấy cha ..... tại tụi bay thôi ...... hỏi ae trong lớp đi ..... :drunken:
Kan_Kul
Siêu Sao Chém Bão
Siêu Sao Chém Bão
Kan_Kul

Bài gửiTiêu đề: Re: Koj mình thuộc nhóm nào nek =]] =]] =]]    Koj mình thuộc nhóm nào nek =]] =]] =]]  I_icon_minitimeSat Dec 04, 2010 6:17 pm

zậy sao hok tks t ..... mẹ hok bek nữa ....
Diego276
Thần Thoại Chém Bão
Thần Thoại Chém Bão
Diego276

Point : 1999
Ngày gia nhập diễn đàn : 25/11/2010
Đến từ : __________________________ ________♥♥♥________♥♥♥__________ ______♥_____♥____♥____♥__♥♥♥____ ___♥♥_♥______♥__♥______♥____♥___ _♥______♥_____♥_♥____________♥__ _♥_____________♥♥____________♥__ __♥_____________♥___________♥___ ____♥_____________________♥_____ _______♥♥___[*Diego*]__♥♥♥♥♥____ _____♥_______[*276*]_________♥__ ___♥__________________________♥_ __♥___________________________♥_ __♥_____________♥_______♥_♥♥♥___ ___♥____♥_______♥♥_______♥______ _____♥♥_♥_______♥♥♥______♥______ ________♥______♥_♥♥_♥♥♥♥________ _________♥____♥__♥♥_____________ __________♥♥♥___♥♥♥_____________ _______________♥♥♥♥_____________ _________________♥♥_____________
Status : Người ta nói: đánh chó phải ngó chủ nhà, đằng này nó đánh chủ nhà .... như đánh con chó .. :))

Bài gửiTiêu đề: Re: Koj mình thuộc nhóm nào nek =]] =]] =]]    Koj mình thuộc nhóm nào nek =]] =]] =]]  I_icon_minitimeSun Dec 05, 2010 9:46 am

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Cự Giải đang đạt được rất nhiều thành công trong công việc, điều này có được là do bạn biết mở rộng những mối quan hệ xã hội. Tuy nhiên, ba mẹ có thể không hài lòng khi dành quá ít thời gian cho bản thân và gia đình. Tốt hơn là hãy quan tâm nhiều hơn đến mọi người, Cự Giải có thể chủ động tổ chức họp mặt gia đình trong ngày Chủ Nhật này.

Koj mình thuộc nhóm nào nek =]] =]] =]]  741409 Cua Cua Cua Koj mình thuộc nhóm nào nek =]] =]] =]]  741409

phần 1 : không hiểu sao thành công được =.="
phần 2 : cũng đúng toàn đi chơi vòng vòng ko à
phần 3 : đó là công việc mình ngại làm nhất =.="
http://www.a3-tkn.com
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Koj mình thuộc nhóm nào nek =]] =]] =]]    Koj mình thuộc nhóm nào nek =]] =]] =]]  I_icon_minitimeTue Dec 07, 2010 8:26 pm

tao cũng song ngư
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Koj mình thuộc nhóm nào nek =]] =]] =]]    Koj mình thuộc nhóm nào nek =]] =]] =]]  I_icon_minitime

Koj mình thuộc nhóm nào nek =]] =]] =]]
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Các bài thuốc Đông Y trị hăm tã cho bé
» Kích thước vũ trụ !
» Góp ý kiến dùm mình nha.